HT 18 - Cứ ngỡ như người yêu

chicken299

Cấp 1
Reaction score
2
Điểm
1
Hi các đồng râm :))
Nếu các bạn là newbie hay là già làng trong môn này thì mình chắc rằng các bạn sẽ gặp pé nv làm ae cảm giác như sét điện giật hay chuẩn hơn thì đúng gu mình hnay đây chia sẽ với ae 1 pé mà làm mình sau khi về cứ trăn trở thôi vào việc nhé

Quốc tế lao đông thì ae ta sau khi lao động thi fải xả stress cho nó thoải mái. Sau bữa nhậu sương sương với mấyđứa e thì hứng lên ghé vào Hoàng Thành thân thuộc thì cũng tầm 10h sau khi mua vé thì vào phòng chờ ngồi xíu để nv setup phòng , nói là chờ nghĩ là lâu vì hnay lễ lộc đông nhưng ai ngờ lẹ vô cùng tâm 5p thì nvđã mời lên phòng xông hơi các kiểu

Vào phòng thì vũ như cẩn mấy pé sẽ lên sau mà ai quen thì cởi đồ xông hơi cái đã , vào xông hơi 1 tẹo tì pé bước vào mình bắt đầu để ý thân hình nhỏ ngắn và khuôn mặt rất ư là xinh nhá . minh ngồi trong p xông hơi đê ý bé cbi nước tắm cho cho ae xông ra thì nước âm vừa đủ vi thấy e dùng tay thử vài lần sau đó ngồi chờ mình ra . xông hơi cũng tỉnh tỉnh rồi minh ra thì e bước đến lấy khăn lau mồ hôi cho minh rồi tắm cho mình trong bồn e đã cbi nước từ trc nói chung mình trc giờ đi cũng hay đê ý nhưng thấy e rất nhẹ nhàng và chu đáo ( kết rồi nha) . Sau đó e mời qua giường để e chăm sóc massage cho khỏe người thì như các bước chân đùi lưng vai cổ đầu đau có trườm đá nóng phải nói là e làm rất kĩ vừa lực tay ( chứ nhìu e khác làm xong ê ẩm hết cả người )cho e 10điểm về khoản khỏe ng lun nha . Đến khâu thư giãn e thoát ý đồ nhỏ rồi dùng sữa tưới lên lưng mình trườn lên rồi lượn xuống fai nói rằng thì thật sự k còn gì để chê các ae ah e nhẹ nhàng mân mê từ sau lưng tới trước mặt thân hình săn chắc cứ rmình từ trên xuống dưới nhìn khuôn mặt e thật sự muốn yêu luôn ấy . sau những giây phut nhẹ nhàng nồng nhiệt thì cái j tới nó cũng tới các bác hiểu mình rồi chứ thì mình có nỏi mình sắp out rồi nhưng e cứ cố dùng miệng để đem lại cảm giác đến tận cùng cho mình (noi thiệt trc đó mấy e khác khi bik sap ra mấy e kia k có e nào nhiệt tình như e này để mình bắn 1 ít vào miệng) Sau đó e lấy khăn lau cho mình mà k kêu ca vì e phục vụ nhiệt tình hết mức có thể điểm này a cho e 20/10 luôn nhé e ơi

Huyên thuyên nãy giờ cũng muốn chia sẻ với ae 1 sự lựa chọn rất rất rất xứng đáng là bé số 18 tên My để phục vụ mấy đồng râm lên đỉnh của sung sướng nghen

p/s : gửi đến e nếu e có đọc tới những dòng này a cũng hi vọng e sẽ có những sự chọn lựa tốt hơn , chúc e luôn nhiều may mắn trong cuộc sống có duyên sẽ còn gặp lại e nhé

Tài trợ